สมัครสมาชิก

กระดานข่าว... สำนักงานป้องกันและปราบปรามการฟอกเงิน

พอทราบข่าวกรณี ภูดิศ กิตติธราดิลก กรณีแชร์ลูกโซ่ ผู้เสียหายที่ไม่เคยแจ้งความ สาม
อ่าน 6647 ครั้ง
* มกราคม 24, 2018, 12:02:18 am
พอทราบข่าวกรณี ภูดิศ กิตติธราดิลก กรณีแชร์ลูกโซ่ โดนจับและดำเนินคดี และมีคำพิพากษาออกมาแล้ว
ผู้เสียหายที่ไม่เคยแจ้งความ สามารถเข้าให้การเพิ่มเติม เพื่อเรียกร้องค่าเสียหายคืนได้ไหมครับ
ต้องเริ่มอย่างไรครับ แจ้งเจ้าหน้าที่ตำรวจในพื้นที่เรา หรือพื้นที่ดำเนินคดี หรือที่ตั้งบริษัท
ขอคำแนะนำหน่อยครับ

* กุมภาพันธ์ 05, 2018, 05:40:37 pm
ท่านสามารถยื่นเรื่องได้ทั้งสองทาง คือ กรมสอบสวนคดีพิเศษ (ดีเอสไอ) และสำนักงาน ปปง. สามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่สายด่วน ปปง. 1710

SMF spam blocked by CleanTalk